Đi đến Bến xe Tiền Giang: Bến xe buýt Tân Phú – đường Trường Chinh – đường Cộng Hòa - đường Hoàng Văn Thụ – đường Phan Đình Giót – đường Trường Sơn – quay đầu theo bùng binh đầu đường Hồng Hà – đường Bạch Đằng – đường Trường Sơn – đường Trần Quốc Hoàn – đường Hoàng Văn Thụ – đường Lý Thường Kiệt đường Hồng Bàng – đường Kinh Dương Vương – Quốc lộ 1 – Bến Lức – Trung tâm Dịch vụ hành chính công – Quốc lộ 1 - Quốc lộ 50 – đường Hùng Vương – Nguyễn Trãi – Ấp Bắc – Bến xe Tiền Giang
Đi đến Bến xe buýt Tân Phú: Bến Xe Tiền Giang - Đường Ấp Bắc - Đường Lý Thường Kiệt - Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Đường Nguyễn Trãi - Đường Hùng Vương - Quốc lộ 50 - Quốc lộ 1 - Trung tâm Dịch Vụ hành chính công - Bến Lức - Quốc lộ 1 - đường Kinh Dương Vương - đường Hồng Bàng - đường Lý Thường Kiệt - đường Hoàng Văn Thụ - đường Phan Đinh Giót- đường Trường Sơn - quay đầu theo bùng bình đầu đường Hồng Hà - đường Bạch Đằng - đường Trường Sơn - đường Trần Quốc Hoàn - đường Cộng Hòa - đường Trường Chinh - Bến xe buýt Tân Phú
Tuyến số 63-1 (Bến xe buýt Tân Phú - Bến xe Tiền Giang) Đơn vị: Công ty Cổ phần Xe khách Phương Trang (Futabuslines) [ĐT: 0911.097.073] Loại hình hoạt động: Công nhân - Không trợ giá
Chi tiết giá vé: - Vé lượt không trợ giá: 12000 VNĐ - Vé lượt không trợ giá: 30000 VNĐ - Vé lượt không trợ giá: 40000 VNĐ - Vé lượt không trợ giá: 70000 VNĐ